| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| cấp độ | Cấp độ đa dạng |
| Màu sắc | cam và xanh |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1000kg/m2 |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| cấp độ | Cấp độ đa dạng |
| Màu sắc | cam và xanh |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1000kg/m2 |
| Tên sản phẩm | Mezzanine được hỗ trợ bởi giá đỡ cấu trúc |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | Mezzanine để bán |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | Xây dựng tầng lửng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | Gác lửng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | Hệ thống Mezzanine kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | bệ thép |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Pallet công nghiệp |
| Phong cách | hai mặt |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm, sơn điện |
| tên | Lưu trữ kho bọc thép hạng nặng |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| tên | gác lửng thép |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tập hợp |
| Công suất sàn | tối đa 500kg/m2 |