| Tên sản phẩm | Thang lưu trữ hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Mục | Các kệ lưu trữ hạng nặng |
| Cấu trúc | lắp ráp |
| Loại | giá đỡ pallet |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng kho hàng công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Hệ thống giá đỡ pallet công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Khả năng trọng lượng | 200-500kg/cấp |
| Loại | đa cấp |
| Cấu trúc | Dễ dàng lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Các đơn vị kệ lưu trữ kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| tên | Hệ thống kệ pallet kho |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | Giá đỡ lưu trữ hạng nặng cho kho ngoài trời và bên trong |
| Tên sản phẩm | Thang lưu trữ hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Khả năng trọng lượng | 200-500kg/cấp |
| Loại | đa cấp |
| Cấu trúc | Dễ dàng lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Thang lưu trữ kho hạng nặng kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Mục | Giá lưu trữ kim loại nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | kệ kho, kệ cửa hàng |
| Mục | Giá lưu trữ kim loại nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | kệ kho, kệ cửa hàng |