| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| tên | Giá đỡ kho côngxon hạng nặng |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Sử dụng | Giá công nghiệp |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | kệ kho hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Khả năng trọng lượng | 200-500kg/cấp |
| Loại | đa cấp |
| Cấu trúc | Dễ dàng lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Lưới xếp pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Khả năng trọng lượng | 200-500kg/cấp |
| Loại | đa cấp |
| Cấu trúc | Dễ dàng lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng thép công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Khả năng trọng lượng | 200-500kg/cấp |
| Loại | đa cấp |
| Cấu trúc | Dễ dàng lắp ráp hoặc hàn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| tên | Hệ thống kệ lưu trữ lạnh |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1500kg/pallet |
| Tên sản phẩm | Giá đỡ công xôn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Loại đầu nối chùm | Đinh tán có rãnh với khóa an toàn |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Các thành phần | Cột + chân + tay + giằng |
| Tên sản phẩm | Lái xe trong giá đỡ pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cán nguội chất lượng cao |
| Công suất cân nặng | 500-4000kg/pallet |
| Lớp lưu trữ | 1 đến 7 lớp mỗi khoang |
| Kết cấu | Lắp ráp |
| material | steel |
|---|---|
| color | red |
| Feature | Corrosion Protection, Adjustable |
| Weight Capacity | 1000kg/pallet |
| Finish | Powder-coated |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tập hợp |
| Công suất sàn | tối đa 500kg/m2 |
| Tên sản phẩm | Các giải pháp xếp giá pallet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng trọng lượng | 100kg-200kg/lớp |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện / mạ kẽm |
| Cài đặt | Dễ dàng lắp ráp và tháo rời |