| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Mục | Kệ pallet công nghiệp đúc hẫng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 500kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | Pallet công nghiệp |
| Phong cách | hai mặt |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm, sơn điện |
| tên | Lưu trữ kho bọc thép hạng nặng |
| Vật liệu | Thép cacbon Q235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Sử dụng | Giá công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Hệ thống Cantilever Racking |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Loại đầu nối chùm | Đinh tán có rãnh với khóa an toàn |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Các thành phần | Cột + chân + tay + giằng |
| Tên sản phẩm | Hệ thống kệ kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng thương mại |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Packing | Foam |
|---|---|
| Cấu trúc | lắp ráp |
| Design | Modular |
| Load Capacity | 500-1000 Kg/m2 |
| Fob Port | Shenzhen/Guangzhou |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng kho thép |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | Giá đỡ lưu trữ hạng nặng cho kho ngoài trời và bên trong |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tập hợp |
| Loại | Giá đỡ trung bình |