| Tên sản phẩm | Thang nhựa cantilever Heavy Duty |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Loại đầu nối chùm | Đinh tán có rãnh với khóa an toàn |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Các thành phần | Cột + chân + tay + giằng |
| Tên sản phẩm | Các nhà sản xuất kệ lưu trữ kim loại điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 4000kg/pallet |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Lớp lưu trữ | 1 đến 7 lớp mỗi khoang |
| Vật liệu | thép |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn, có thể điều chỉnh |
| Khả năng trọng lượng | 1000kg/pallet |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép cacbon Q235 |
|---|---|
| tên | Giá đỡ lưu trữ bằng thép đúc hẫng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Sử dụng | Giá công nghiệp |
| Loại | tủ hồ sơ bên cuộn đồ nội thất |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Sử dụng cụ thể | Tủ hồ sơ |
| Sử dụng | Thư viện, trường học, văn phòng, ngân hàng |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
|---|---|
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L3100*D615+315*H2000 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
|---|---|
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L2000*D615*H3100 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Tên sản phẩm | nhà kho |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 4000kg/pallet |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Lớp lưu trữ | 1 đến 7 lớp mỗi khoang |
| Tên sản phẩm | Xây dựng tầng lửng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Khả năng trọng lượng | 500kg-1500kg/m2 |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện Epoxy |
| Loại | Sơn tĩnh điện |
| Mục | Cầm lưu trữ hạng nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | Lưu trữ |