| Loại | kệ pallet chọn lọc |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn, chống gỉ, thả hàng |
| Sử dụng | Cửa hàng kho, Cửa hàng kho công nghiệp, Cửa hàng kho công nghiệp |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm, sơn điện |
| Công suất cân nặng | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Hệ thống lưu trữ kho |
| Kích cỡ | Có thể được tùy chỉnh |
| Đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Kệ lưu trữ khuôn thép công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | H2000*D615+335*L3100 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Mục | Cửa sổ cao tốc hạng nặng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Sử dụng | Giá công nghiệp |
| tên | Pallet thép mạ kẽm kho |
|---|---|
| Số mô hình | kích thước đầy đủ |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 2000kg |
| chi tiết đóng gói | Với thắt lưng và phim |
| Tên sản phẩm | Hệ thống thắt nắp khuôn loại ngăn kéo |
|---|---|
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L2000*D615*H3100 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| tên | Thang giá pallet mezzanine |
| cấp độ | Cấp độ đa dạng |
| Màu sắc | cam và xanh |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1000kg/m2 |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 500kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Loại | đa cấp |
|---|---|
| Sử dụng | giá kho |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Ứng dụng | Kho hàng, hậu cần, lốp xe, ngành công nghiệp ô tô |
| Sử dụng | Cửa hàng Kho Bánh xe Cửa hàng lốp xe |
| Vật liệu | Hệ thống kệ kho công nghiệp bằng thép Q235B |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | lắp ráp |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1500kg/pallet |