| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
|---|---|
| Công suất | 2500kg |
| Vật liệu | Thép |
| Sự thi công | Sợi hàn |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện hoặc mạ kẽm, sơn điện |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tỉ lệ | Cửa sổ cao tốc hạng nặng |
| Công suất | 500kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| tên | Cửa sổ lưu trữ cao tầng |
| Công suất | 500kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Tên sản phẩm | Các giá đỡ kim loại hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Tên sản phẩm | giá lưu trữ |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| tên | Cây xếp pallet cantilever hạng nặng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Vật liệu | Thép cacbon Q235 |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Sử dụng | Giá công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Công nghiệp Heavy Duty ngăn kéo thép khuôn Cầm lưu trữ giá đỡ thiết bị lưu trữ kệ |
|---|---|
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L2000*D615*H3100 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Heavy Roll ra rack lưu trữ khuôn Die thép khuôn rack hiển thị vẽ racks |
|---|---|
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L2000*D615*H3100 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Ứng dụng | gỗ, tấm, ống thép |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 500-1000kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Material | Steel |
|---|---|
| Type | Foldable Box Pallet |
| Style | Double Faced |
| Finish | Powder Coating OrGalvanized,Power Coat |
| Delivery Time | 15-30 Days |