| Tên sản phẩm | Giá đỡ công xôn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Loại đầu nối chùm | Đinh tán có rãnh với khóa an toàn |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Các thành phần | Cột + chân + tay + giằng |
| tên | Các thùng lưu trữ kim loại công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235B |
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Cấu trúc | lắp ráp |
| Loại | Giá đỡ lưu trữ hạng nặng cho kho ngoài trời và bên trong |
| Cách sử dụng | Công nghiệp |
|---|---|
| Thiết kế | Kệ mở |
| Tỉ lệ | Cửa sổ cao tốc hạng nặng |
| Cân nặng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| tên | Cầm lưu trữ kim loại hạng nặng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tập hợp |
| Loại | giá đỡ pallet |
| tên | Cửa hàng lưu trữ công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | giá đỡ pallet |
| Mục | Giá lưu trữ kim loại nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | kệ kho, kệ cửa hàng |
| Vật liệu | Thép Q235 |
|---|---|
| Mục | hệ thống kệ đúc hẫng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 500kg/cánh tay |
| Sử dụng | nhà kho |
| Tên sản phẩm | Cửa sổ giá đỡ kim loại hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Công suất | 1000-4500kg/pallet |
| Lớp | đa cấp |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| tên | Kệ công nghiệp |
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | kệ kho, kệ cửa hàng |
| Name | Heavy Duty Steel Pallet Stackable |
|---|---|
| Product warratnty | 1 year |
| Product shelf life | up to 3~5 years against proper handing |
| Application | Industrial, warehouse, logistics etc |
| Finish | zinc,hot dip galvanized or powder coating |