| Tên sản phẩm | Giá đỡ lưu trữ bằng thép đúc hẫng |
|---|---|
| Vật liệu | Thép Q235 |
| Loại đầu nối chùm | Đinh tán có rãnh với khóa an toàn |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Các thành phần | Cột + chân + tay + giằng |
| Vật liệu | Cantilever Pallet Racking |
|---|---|
| tên | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tỉ lệ | Nhiệm vụ nặng nề |
| Công suất | 250~800 lbs (500~1500 kg) |
| Ứng dụng | Ống, gỗ, tấm, ống thép, vật liệu xây dựng |
| Tên sản phẩm | Cửa hàng có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng trọng lượng | 100kg-200kg/lớp |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện / mạ kẽm |
| Cài đặt | Dễ dàng lắp ráp và tháo rời |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| tên | kệ pallet kho hàng |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Khả năng trọng lượng | tối đa 1500kg/pallet |
| Khả năng trọng lượng | ≥800kg/đòn bẩy |
|---|---|
| Thang kéo | có thể điều chỉnh |
| Kích thước tiêu chuẩn | L3100*D615+335*H2000 |
| Màu | Hệ thống RAL / Xanh lam, Cam hoặc Tùy chỉnh |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Tên sản phẩm | Hệ thống kệ kho |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng trọng lượng | 100kg-200kg/lớp |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện / mạ kẽm |
| Cài đặt | Dễ dàng lắp ráp và tháo rời |
| Tên sản phẩm | Ý tưởng về kệ palet |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Khả năng trọng lượng | 100kg-200kg/lớp |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện / mạ kẽm |
| Cài đặt | dễ dàng lắp ráp và tháo rời |
| Mục | Giá lưu trữ kim loại nặng |
|---|---|
| Kết thúc. | Bảo vệ chống ăn mòn |
| Vật liệu | Thép Q235/Q345, Thép Q235/245 |
| Cấu trúc | Lắp ráp hoặc hàn |
| Loại | kệ kho, kệ cửa hàng |
| Features | Adjustable, Durable, Easy To Assemble |
|---|---|
| Type | Industrial Rack Shelving |
| Application | Industrial, Commercial, Retail |
| Tính năng | Bảo vệ chống ăn mòn, có thể điều chỉnh |
| Height | 1500-11000mm |
| Vật liệu | Thép, SS400 A36 Q235, v.v. |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hệ thống lưu trữ kho |
| Phong cách | Chiều cao kệ có thể điều chỉnh |
| Công suất cân nặng | 90kg-190kg/lớp |
| Tính năng | Chắc chắn, bền, dễ lắp ráp |